JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
KUFUNGUA DIRISHA LA MAOMBI YA UTARAJALI
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha wahitimu wote wa
shahada ya maabara ya afya Binadamu kuwa dirisha la maombi ya utarajali litafunguliwa
tarehe 17.10.2023 Saa 4.00 Ashuhuhi. Aidha; dirisha litafungwa tarehe 18.10.2023 saa
9:30 alasiri. Maombi yote yatafanyika kupitia mfumo wa hprs.moh.go.tz

Mambo Muhimu ya kuzingatia;
1. Wahitimu wanaoruhusiwa kufanya maombi ya utarajali ni wale tu ambao wamefaulu na
kupata barua ya utambulisho kutoka chuoni.

2. Wahitimu waliosoma vyuo vya nje ya nchi wanatakiwa kuhakikisha wameambatanisha
barua ya uthibitisho kutoka TCU pamoja na cheti cha matokeo au cha Chuo.

3. Waombaji wote wanatakiwa wawe wamefanya maombi ya usajili wa awali na usaijili huo
uwe umeithinishwa (Approved).

4. Waombaji wote wanasisitizwa kufanya maombi kwa wakati na kama atahitaji
kubadilisha kituo cha utarajali atafanya hivyo kwa kituo chenye nafasi kabla dirisha
halijafungwa. Baada ya dirisha kufungwa hakutakuwepo na uwezekano wa kubadili
kituo cha utarajali.

Aidha; Wale wote watakaopangiwa vituo vya utarajali wanatakiwa kufika Dodoma tarehe
27.10.2023 saa 2:00 Asubuhi kwa ajili ya kupata maelekezo pamoja na nyaraka za kipindi
cha utarajali. Kikao hiki kitafanyika katika Chuo kikuu cha Dodoma, Kitivo cha Tiba. Siku
ya hiki kikao wote wafike na barua za utambulisho pamoja, waliosoma vyuo vya nje wafike
na uthibitisho (Recognition award) kutoka TCU

Ofisi ya Msajili inawatakia utekelezaji mwema.
Kwa maelezo zaidi piga simu 0734005777
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